Máy Tính /Phụ Kiện Phân phối dây nhảy quang 3.0M fc-sc single mode

Thảo luận trong 'Diễn Đàn Mua Bán' bắt đầu bởi capmang, 4/8/18.

  1. capmang

    capmang New Member

    Tham gia:
    2/8/18
    Bài viết:
    4
    Thích đã nhận:
    0
    Điểm thành tích:
    1
    Giới tính:
    Nữ
    http://annamtelecom.com/

    Phân phối bởi: AnNamtelecom_network!
    Add: 363 NGUYỄN KHANG – CẦU GIẤY – HÀ NỘI
    Tell: 024. 37759402 – 092 320 5555 - 0984.395.964

    Skype: annam.lavi
    Email: vattuthietbimang@gmail.com
    Cung cấp/phân phối vật tư thiết bị mạng, thiết bị quang, thiết bị điện chuyên nghiệp cho dự án công trình xây dựng, điện nhẹ, thi công lại…
    Giao hàng toàn quốc
    Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn, khách dự án liên hệ hotline:0912.100.046- 0984.395.964
    ------------------------------------------
    DÂY NHẢY QUANG 3.0 MÉT FC-SC SINGLE MODE
    • Giá 120.000 VNĐ
    [​IMG]

    Dây nhảy quang 3.0 mét FC – SC Single
    Phân phối bởi: AnNamtelecom_network!

    Add : 363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà NộiEmail: vattuthietbimang@gmail.comkdpp: 0916.616.068 – hotline: 092.320.5555—————————————————————————–

    [​IMG] [​IMG]
    Dây nhảy quang SC/UPC-FC/UPC Single-mode, chiều dài 3 mét, 5 mét, 10 mét, 20 mét, 30 mét…dùng được cho các thiết bị chuyển đổi quang điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác.
    Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang. Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi – Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO vv..
    Dây nhảy quang single mode được ứng dụng trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

    Thông số kỹ thuật

    Specification Unit FC, SC, LC ST, MU MT-RJ, MPO E2000
    Single-mode Multi mode Single mode Multi mode Single mode Multi mode Single mode
    PC UPC APC PC PC UPC PC PC UPC PC PC APC
    Insertion loss dB ≤0.3 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.3
    Return loss dB ≥45 ≥50 ≥60 ≥30 ≥45 ≥50 ≥30 ≥45 ≥50 ≥35 ≥55 ≥75
    Wavelength nm 1310,1510 1310,1510 1310,1510 1310,1510
    Interchangeability dB ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
    Vibration dB ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
    Operating temperature ℃ -40~75 -40~75 -40~75 -40~75
    Storage temperature ℃ -45~85 -45~85 -45~85 -45~85
    Cable diameter mm φ3.0,φ2.0,φ0.9 φ3.0,φ2.0,φ0.9 φ3.0,φ2.0,φ0.9 φ3.0,φ2.0,φ0.9

    Thông tin sản phẩm dây nhảy quang Single-mode FC-SC
    Loại: SC – FC 9/125 đơn mode, đa mode

    Đầu kết nối: SC/FC

    Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB

    Bước song: 1310, 1550 nm

    Độ uốn cong: R = 3cm

    Lực căng lớn nhất: 90 N/cm

    Lực nghiền nát: 550 N/cm

    Kích cỡ, màu sắc sản phẩm

    Đường kính dây danh định: 3,0mm

    Nhiệt độ hoạt động: -200C đến 850C


    Màu dây: màu vàng

    SẢN PHẨM LIÊN QUAN


    [​IMG]

    Dây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Single
    120.000 vnd

    [​IMG]

    Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Single
    150.000 vnd

    [​IMG]

    Dây nhảy quang 10 mét LC – SC Single
    300.000 vnd

    [​IMG]

    Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Single
    120.000 vnd

    [​IMG]

    Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Single
    150.000 vnd

    [​IMG]

    Dây nhảy quang 10 mét LC – LC Single
    300.000 vnd

    [​IMG]

    Dây nhảy quang Single 3.0 Mét SC – SC
    120.000 vnd

    [​IMG]

    Dây nhảy quang Single 5.0 Mét SC – SC
    150.000 vnd

    [​IMG]

    Dây nhảy quang 10 mét SC – SC Single
    200.000 vnd

    CÔNG TY CÔNG NGHỆ SỐ ANNAM


    ĐC: 363 NGUYỄN KHANG - HÀ NỘI


    ĐT: 0912.100.046


    Hotline : 0984.395.964
     

    File đính kèm :


    Last edited: 4/8/18
Nếu chưa có nick trên 6giay.vn thì dùng nick facebook bình luận nhé
  • trang này