Báo giá quảng cáo xe buýt Thanh Hóa, chiết khấu cao Sixth Sense Media đưa ra báo giá quảng cáo xe buýt Thanh Hóa hấp dẫn, có chiết khấu lớn cho các dự án triển khai trong thời gian dài, trên số lượng đầu xe lớn. Đến với chúng tôi, sử dụng dịch vụ quảng cáo trọn gói của chúng tôi, bạn chắc chắn sẽ không bao giờ thất vọng cả về chất lượng thu về lẫn chi phí bỏ ra. Tại Thanh Hóa hiện có trên 1.000 xe buýt hoạt động trong nội thành và từ nội thành đi các huyện lỵ. Theo thống kê mới nhất, 60% trong số này đã có quảng cáo của đông đảo các Doanh nghiệp đang hoạt động trên toàn lãnh thổ Việt Nam. Quảng cáo trên thành xe buýt là một hình thức quảng cáo phổ biến ở hầu hết các nước trên thế giới và đang phát triển rất nhanh tại Việt nam. Để Sixth Sense Media có thể báo giá quảng cáo xe bus Thanh Hóa nhanh chóng, chính xác với chiết khấu chi tiết, mời quý khách tham khảo, lựa chọn lộ trình các tuyến xe đang hoạt động ở đây như sau: Tuyến xe bus số 1: Lộ trình : Ga TH -Bưu điện tỉnh - Môi - Sầm Sơn - Cảng Hới và Ngược lại Tuyến xe bus số 2: Lộ trình : Vĩnh Lộc - Ngã ba Kiểu - Quán Lào - Vạn Hà - Bến xe phía Tây - Bờ hồ - Cầu Cốc - Môi - Sầm Sơn và ngược lại Tuyến xe bus số 3: Lộ trình : Hàm Rồng - Ngã ba Đình Hương - Bến xe phía Bắc - Bưu điện - Cầu Quán Nam - thị trấn Lưu Vệ - Chợ Kho - Khu KT Nghi Sơn và Ngược lại Tuyến xe bus số 4: Lộ trình : Chợ vườn Hoa - Bờ Hồ - Hàn Thuyên - Bến xe Phía Tây - Nhồi - Giắt - Dân lực - Sao Vàng -Lam Sơn - TT Thường Xuân và Ngược lại Tuyến xe bus số 5: Lộ trình :Thị xã Bỉm Sơn - Quốc lộ 1A - Bưu điện tỉnh - Chợ vườn Hoa - Cầu Cốc - Đại học Hồng Đức - đường tránh TP - KS Mường Thanh - Cầu Quán Nam và Ngược lại Tuyến xe bus số 6: Lộ trình :Hoằng Phụ - Bút Sơn - Hoằng Quang( Hoằng Hóa)- Ga Thanh Hóa- ngã ba Voi - Bệnh viện tỉnh - và Ngược lại Tuyến xe bus số 7: Lộ trình :Bến xe phía Nam - Bờ Hồ- Ngã ba Bia - QL 1A - Hà Trung- Thị trấn Nga Sơn và Ngược lại Tuyến xe bus số 8: Lộ trình :Đại học Hồng Đức - Chợ vườn hoa - Bưu điện tỉnh - Hà Trung - Vĩnh Lộc - Kim Tân và Ngược lại Tuyến xe bus số 9: Lộ trình :Bến xe phía Bắc- Bến xe phía Tây - Rừng Thông - Ba chè - Hậu Hiền - Thiệu Toán - Thị trấn Thọ Xuân - Đền thờ Lê Hoàn và Ngược lại Tuyến xe bus số 10: Lộ trình : Chợ Vườn Hoa- Rừng Thông - Dân Lực - TT Thọ Xuân- Tứ Trụ - Lam Kinh Tuyến xe bus số 11: Lộ trình :TP Thanh Hóa - TT Hậu Lộc - Ngư Lộc - Đa Lộc Tuyến xe bus số 12: Lộ trình :Làng cổ Đông Sơn - Bờ Hồ -Bến xe phía Nam - Lưu Vệ - Đường Thanh Niên- Khu SOTO Tuyến xe bus số 13: Lộ trình : Tp. Thanh Hóa - Nghi Sơn Tuyến xe bus số 14: Lộ trình :Quảng Cư - Bến xe Sầm Sơn - Ga Thanh Hóa Tuyến xe bus số 15: Lộ trình :Thiệu Dương- Đình Hương - Bưu điện tỉnh - Lưu Vệ - Chợ Kho - Minh Khôi - Nông Cống Tuyến xe bus số 16: Lộ trình :Khu Bình Minh - Bưu điện tỉnh - Ngã ba Voi - Bệnh viện tỉnh - Nông Cống - Như Thanh Tuyến xe bus số 17: Lộ trình :Đại học CNTPHCM TP Thanh Hóa - Cầu Thiều - Giắt - Sim-Hợp Lý và Ngược lại Ngay khi chọn được tuyến xe phù hợp, để nhận báo giá quảng cáo trên xe bus Thanh Hóa, quý khách vui lòng liên hệ trực tiếp vào Hotline: 0934 519 516 để được thông báo tình trạng xe trống, báo giá cạnh tranh và nhiều ưu đãi khác Sixth Sense Media dành tặng! Công ty CP Truyền thông quảng cáo ngoài trời - SIXTH SENSE MEDIA VP Hà Nội: Địa chỉ: Tầng 3, số 6 Nguyễn Công Trứ, Hai Bà Trưng, Hà Nội Tel: (0243) 237 3692 Hotline: 0982 513 898 VP Hồ Chí Minh: Địa chỉ: 459 Sư Vạn Hạnh, P.12, Q.10, TPHCM Tel: (08) 88 589 489 Hotline: 0934 519 516 Email: [email protected]