Tin rao vặt phải có hình ảnh, Tin đăng phải đúng chuyên mục. Nếu vi phạm xẽ bị xóa ngay
  • This classified has expired.
VNĐ 16,000.00
Cung cấp dây cáp quang Single mode 2fo, 4fo, 8fo..., cáp quang Multi mode

Cung cấp dây cáp quang Single mode 2fo, 4fo, 8fo..., cáp quang Multi mode Cần bán

hồ chí minh

Tình trạng:
mới
Điện thoại:
01693962758
Địa chỉ:
160 Phố chùa láng, đống đa, hà nội
CÁP QUANG SINGLE-MODE 2FO (CORE OR SỢI)

Giá 3.400 VNĐ [​IMG]





Sản phẩm được Phân phối bởi: CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC

ĐC:160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN .ĐT: 04. 37759402 – 092.320.5555

[​IMG] [​IMG] Mô tả sản phẩm

Cáp sợi quang loại treo FTTH có cấu trúc được thiết kế nhằm đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật của tiêu chuẩn ITUT G.652.D, các chỉ tiêu của IEC, EIA và tiêu chuẩn ngành TCN 68 – 160: 1996.

Đặc tính kỹ thuật của cáp sợi quang loại treo FTTH được mô tả như sau:

CẤU TRÚC CỦA CÁP

Số sợi: 2 sợi quang đơn mode, chuẩn ITUT G.652.D. Bước sóng hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm. Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang được làm theo công nghệ ống đệm lỏng với quy cách của ống đệm lỏng trung tâm. Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm lỏng được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước. Lớp nhựa HDPE chất lượng cao bảo vệ ngoài. Dây treo cáp bằng thép 1×1.2 mm. Được dùng như loại cáp treo FTTH. - Sợi quang nằm lỏng và di chuyển tự do trong ống đệm. Ống đệm lỏng bảo vệ sợi quang khỏi những tác động cơ học.
– Sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được suy hao tín hiệu
– Công nghệ chống thấm Drycore, ngăn nước và hơi ẩm xâm nhập tốt nhất. – Cáp được thiết kế với vật liệu hoàn toàn khô, nên cáp có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển.
– Cáp được thiết kế với hai lớp vỏ bọc ngoài bằng nhựa HDPE, cứng, phẳng, chịu được những tác động cơ học của môi trường trong quá trình lắp đặt, lưu kho, thích hợp cho chôn trực tiếp, đồng thời cũng thích hợp lắp đặt trong ống dẫn ngăn ngừa được các loài gặm nhắm.
– Ứng dụng lắp đặt mạng cục bộ, mạng thuê bao, hệ thống thông tin nội bộ, hệ thống thông tin đường dài.
– Cáp được thiết kế không kim loại với vật liệu cách nhiệt tốt, chống sét tốt, ngăn nước tốt.



Thông số kỹ thuật Tiêu chuẩn
1 Số sợi quang 2 – 144 sợi quang
2 Bán kính uốn cong nhỏ nhất khi lắp đặt 20 lần đường kính ngoài của cáp
3 Bán kính uốn cong nhỏ nhất sau khi lắp đặt 10 lần đường kính ngoài của cáp
4 Sức bền kéo khi lắp đặt ≥ 2700 N
5 Sức bền kéo sau khi lắp đặt ≥ 2000 N
6 Sức bền nén ≥ 4000N/100mm
7 Nhiệt độ khi lắp đặt - 10 0C đến 50 0C
8 Nhiệt độ khi làm việc - 20 0C đến 70 0C
9 Nhiệt độ lưu trữ - 20 0C đến 75 0C
10 Tuổi thọ cáp quang 20 năm
11 Tuổi thọ sợi quang 30 năm


*********************************************************************************************************

Sản phẩm được Phân phối bởi: ANNAMCOMPUTER

Website: http://phukienmang.vn/

CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC

ĐC: 160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN

ĐT: 04. 37759402 - 092.320.5555 - 0169.396.2758 - 091.210.0046 (zalo)

Email: vattuthietbimang@gmail.com - Sky: annam.lavi

Cung cấp và phân phối thiết bị mạng chuyên cho dự án công trình xây dựng

Đổi mới sản phẩm khi còn thời hạn bảo hành- Giao hàng toàn quốc

Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn khách dự án liên hệ hotline: 092.320.5555

********************************************************************************************************

CÁP QUANG SINGLE-MODE 4FO (CORE OR SỢI)

Giá 4.500 VNĐ

[​IMG]



CÁP QUANG SINGLE-MODE 8FO (CORE OR SỢI) , CÁP QUANG TREO PHI KIM LOẠI HÌNH SỐ 8 SINGLE MODE 8FO

Giá 12.500 VNĐ


[​IMG]


CÁP QUANG SINGLE-MODE 12 FO (CORE OR SỢI), CÁP QUANG TREO HÌNH SỐ 8 SINGLEMODE 12FO TFP

Giá 16.000 VNĐ


[​IMG]


CÁP QUANG SINGLE-MODE 24 FO (CORE OR SỢI), CÁP QUANG TREO HÌNH SỐ 8 SINGLEMODE 24 FO TFP

Giá 17.000 VNĐ


[​IMG]


CÁP QUANG MULTI-MODE 4 SỢI (4 CORE/4FO), CÁP QUANG MULTI MODE 4 SỢI SỬ DỤNG TRONG NHÀ HOẶC NGOÀI TRỜI

Giá 28.500 VNĐ


[​IMG][​IMG]



CÁP QUANG MULTIMODE 8 SỢI (8 CORE/8FO), CÁP QUANG MULTIMODE 8 SỢI (8 CORE/8FO)

Giá 33.000 VNĐ


[​IMG]



DÂY NHẢY QUANG – MULTI, 10 MÉT LC – SC

Giá 300.000 VNĐ

[​IMG]



DÂY NHẢY QUANG – MULTI, 10 MÉT, ST – SC

Giá 300.000 VNĐ

[​IMG]



DÂY NHẢY QUANG – MULTI, 10 MÉT, SC – SC

Giá 300.000 VNĐ

[​IMG]



DÂY NHẢY QUANG – MULTI, 10 MÉT, LC – LC

Giá 300.000 VNĐ

[​IMG]



DÂY NHẢY QUANG – SINGLE, 10 MÉT, LC – SC

Giá 300.000 VNĐ

[​IMG]

DÂY NHẢY QUANG SINGLE , 10 MÉT, LC – LC

Giá 300.000 VNĐ

[​IMG]

DÂY NHẢY QUANG SINGLE , 10 MÉT, SC – SC

Giá 200.000 VNĐ

[​IMG]

CÁP QUANG SINGLE 96FO, INDOOR & OUTDOOR

Giá 48.000 VNĐ

[​IMG]



CÁP QUANG SINGLE 4FO, INDOOR & OUTDOOR

Giá 4.500 VNĐ

[​IMG]