Tin rao vặt phải có hình ảnh, Tin đăng phải đúng chuyên mục. Nếu vi phạm xẽ bị xóa ngay
VNĐ 1,000.00
cáp quang

cáp quang Cần bán

Hà Nội

Tình trạng:
mới
Điện thoại:
0916161068
Địa chỉ:
160 phố chùa láng- đống đa- hà nội
CÁP QUANG
[​IMG]
Dây cáp quang 1Fo single mode (Core or Sợi), 1000m/cuộn

1.000 vnd

[​IMG]
Cáp quang Single-mode 2FO (Core or Sợi)

3.400 vnd

[​IMG]
Cáp quang Single mode 4FO (Core or Sợi)

4.500 vnd

[​IMG]
Cáp quang Single-mode 8FO (Core or Sợi) , Cáp quang treo phi kim loại hình số 8 Single Mode 8FO

12.500 vnd

[​IMG]
Cáp quang Single-mode 12 FO (Core or Sợi), Cáp quang treo hình số 8 Singlemode 12fo TFP

16.000 vnd

[​IMG]
Cáp quang Single-mode 24 FO (Core or Sợi), Cáp quang treo hình số 8 Singlemode 24 fo TFP

17.000 vnd

[​IMG]
Cáp quang Multi-mode 4 sợi (4 core/4FO), Cáp quang Multi mode 4 sợi sử dụng trong nhà hoặc ngoài trời

28.500 vnd

[​IMG]
Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO), Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO)

33.000 vnd

[​IMG]
Dây nhảy quang 10 mét LC – SC Multi-mode

200.000 vnd

[​IMG]
Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Multi-mode

150.000 vnd

[​IMG]
Dây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Multi-mode

120.000 vnd

[​IMG]
Dây nhảy quang SC-ST 10 mét Multi-mode

300.000 vnd

[​IMG]
Dây nhảy quang SC-ST 5.0 mét Multi-mode

250.000 vnd

[​IMG]
Dây nhảy quang SC-ST 3.0 mét Multi-mode

200.000 vnd

[​IMG]
Dây nhảy quang 10 mét SC – SC Multi-mode

300.000 vnd

[​IMG]
Dây nhảy quang 5.0 mét SC – SC Multi-mode

250.000 vnd

[​IMG]
Dây nhảy quang 3.0 mét SC – SC Multi-mode

150.000 vnd

[​IMG]
Dây nhảy quang 10 mét LC – LC Multi-mode

300.000 vnd

[​IMG]
Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Multi-mode

250.000 vnd

[​IMG]
Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Multi-mode

200.000 vnd

[​IMG]
Dây nhảy quang 10 mét LC – SC Single

300.000 vnd

[​IMG]
Dây nhảy quang 5.0 mét LC – SC Single

250.000 vnd

[​IMG]
Dây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Single

200.000 vnd

[​IMG]
Dây nhảy quang 10 mét LC – LC Single

300.000 vnd

[​IMG]
Dây nhảy quang 5.0 mét LC – LC Single

200.000 vnd

[​IMG]
Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Single

120.000 vnd

[​IMG]
Dây nhảy quang 10 mét SC – SC Single

200.000 vnd

[​IMG]
Dây nhảy quang Single 5.0 Mét SC – SC

150.000 vnd

[​IMG]
Dây nhảy quang Single 3.0 Mét SC – SC

120.000 vnd

[​IMG]